Thiết Bị Mạng Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185-05 Mã sản phẩm: APSM1185-05

    260,000 vnđ

    Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185-05

    • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
    • Loại tín hiệu: Multi-Mode.
    • Khoảng cách truyền dữ liệu: 550 mét.
    • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.
    • Hỗ trợ DDM.
Thiết Bị Mạng Multi-Mode BIDI SFP Optical Transceiver APTEK APSM1185-05

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

- Loại tín hiệu: Multi-Mode.

- Bước sóng phát Tx: 850 nm.

- Bước sóng thu Rx: 850 nm.

- Khoảng cách truyền dữ liệu: 550 mét.

- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Hỗ trợ DDM.

- DDM (Digital Diagnostics Monitoring) là chẩn đoán giám sát kỹ thuật số, là một công nghệ được sử dụng trong SFP thu/ phát được sử dụng để cung cấp cho người dùng khả năng theo dõi các thông số thời gian thực của các module quang đang hoạt động.

- DDM được hiển thị thông qua những số liệu như: Công suất ngõ ra quang, công suất đầu vào quang, dòng điện phân cực laser và điện áp cung cấp thu phát, v.v.

Liên hệ Bộ phận Kinh doanh để nhận được giá tốt nhất:
✓ TP HCM: (028) 7307 3776 
✓ Hà Nội: (024) 7307 3776
Siêu Thị Máy Chủ - Sự lựa chọn tốt nhất về Server với chi phí hợp lý, sản phẩm đáng tin cậy, phục vụ chuyên nghiệp!
  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
    Điện thoại : (028) 73073776

    TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776