HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver _455885-001 Mã sản phẩm: 455885-001

    1,000,000 vnđ

    (Giá chưa VAT)

    455885-001 HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

- Cổng kết nối: 1  LC Duplex 10GE BASE-SX
- Bước sóng: 850nm, Multimode
- Khoảng cách truyền dẫn tối đa: 300m đối với cáp quang Multimode OM3, và 400m đối với cáp quang Multimode OM4 
- Cáp quang và dây nhẩy quang: Multimode Fiber, OM3, OM4 Patch Cord
- Nhiệt độ hoạt động: 0°C đến 70°C
- Kích thước: 2.71(d) x 0.54(w) x 0.55(h) in. (6.88 x 1.37 x 1.4 cm)
- Mô tả:  HP BladeSystem c-Class 10Gb SFP+ SR Transceiver

    Sản phẩm liên quan