SẢN PHẨM

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • Fiber Optic Cable

    AMP Fiber Optic Cable Assembly, Duplex LC to Duplex SC, OS2, 3m

    Giá bán: 0 vnđ

      Mã sản phẩm: AMP_LCSC_3M | Cập nhật 11:42 14/10/2017

      Cáp sợi quang đấu nhảy AMP NETCONNECT LC Assemblies được sản xuất trực tiếp từ nhà máy của AMP gồm 2 đôi cáp quang (Duplex) loại 9/125µm singlemode được thiết kế và kiểm định riêng biệt để đảm bảo độ mất ánh sáng thấp và hiệu suất thực thi lâu dài. Cáp nhảy sợi quang dùng đầu quang một đầu quang là LC và đầu nối SC ở đầu quang còn lại). Những Đầu nối tương thích với chuẩn TIA/EIA-604-12 (MT-RJ), TIA/EIA-604-3 (SC), TIA/EIA-604-2 (ST), TIA/EIA-604-10 (LC). Đầu quang LC plug kích thước nhỏ gọn đáp ứng mật độ cáp dày và những ứng dụng đòi hỏi yêu cầu hiệu suất cao vượt xa các yêu cầu của chuẩn công nghiệp.

    Mô tả Giá trị chi tiết
    Cable Jacket PVC, flame rated
    Buffer PVC, flame rated
    Optical Fiber Silica glass with acrylate coating
    MT-RJ Plug Body Thermoplastic
    MT-RJ Ferrule Polyphenylene alloy
    Strain Relief Boots Thermoplastic
    SC Connector Body Polyester molding compond
    ST-Style Connector Body Polyester molding compond
    LC Plug Body Polyester molding compond
    SC, ST-Style and LC Ferrules Ceramic
    Attenuation ≤ 0.75 dB
    Return Loss ≤ -20 dB
    Low Temperature (0° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
    Temperature Life (55° C for 14 days) ≤ 0.3 dB change
    Humidity (90 to 95% @ 40° C for 4 days) ≤ 0.3 dB change
    Impact (8 drops from 1.8 m) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
    Durability (500 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
    Cable Retention (0° and 90°) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
    Flex (100 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL
    Twist (10 cycles) ≤ 0.75 dB IL, ≤ -20 dB RL

    sản phẩm cùng loại

    TOP
    CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI«