Popup

    Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (A) APTEK AP1113-40A Mã sản phẩm: AP1113-40A

    430,000 vnđ

    (Giá chưa VAT)
    • Bước sóng phát Tx: 1310 nm.
    • Bước sóng thu Rx: 1550 nm.
    • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu, đầu SC.
    • Loại tín hiệu: Single-Mode.

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Chuyển đổi quang điện Media Converter Gigabit (A) APTEK AP1113-40A 

- Bước sóng phát Tx: 1310 nm.

- Bước sóng thu Rx: 1550 nm.

- Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu, đầu SC.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

    Sản phẩm cùng loại

  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    VĂN PHÒNG PHÍA NAM

    Trung Tâm Kinh Doanh:
    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
    344 Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP.HCM
    Điện thoại: (028) 73073776
    Trung Tâm Bảo Hành:
    344 Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP.HCM

    VĂN PHÒNG PHÍA BẮC

    Trung Tâm Kinh Doanh & Bảo Hành:
    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776