Converter Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Gnet HHD-120G-20 Single Mode Mã sản phẩm: HHD-120G-20

    613,000 vnđ

    (Giá đã bao gồm VAT)
    • Tốc độ : 10/100 Mbps
    • Bước sóng : Đa chế độ: 850 / 1310nm; Chế độ đơn: 1310 / 1550nm
    • Cổng kết nối : 1 x RJ45
    • Cổng quang : 2 x LC (TX/RX)

CONVERTER QUANG 10/100 G-NET HHD-120G-20

- Bộ chuyển đổi quang điện hay vẫn được gọi với nhiều cái tên khác như converter quang hay media converter một thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang điện và theo chiều ngược lai. Trong bối cảnh nền công nghệ và ứng dụng truyền tải thông tin đang phát triển mạnh mẽ như hiện nay thiết bị này lại càng trở nên quan trọng hơn.

- Nhắc tới đây chắc hẳn không thể bỏ qua GNET một thương hiệu uy tín đến từ Đài Loan được đông đảo quý khách hàng yêu thích với những sản phẩm chất lượng. Qua đây chúng tôi sẽ giới thiệu tới quý khách hàng các thông tin về bộ sản phẩm converter 2 sợi quang 10 100 HHD-120G-20 đang được ưa chuộng.

- Bộ chuyển đổi 2 cổng quang HHD-120G-20 là thiết bị chuyển đổi tín hiệu quang sang điện 2 cổng quang tiếp nhận và cho ra tín hiệu trên cả 2 chuẩn đường truyền Singlemode và Multimode với tốc độ cao và khoảng cách có thể lên tới 20Km. Bộ chuyển đổi 2 cổng quang 10 100 này đem tới giải pháp dự phòng, dễ dàng triển khai và thi công.

- Với việc có thể truyền tải tín hiệu ở một khoảng cách xa và tốc độ ổn định, thiết bị này giúp cho việc triển khai ở các vị trí địa lý không thuận tiện trở nên dễ dàng hơn rất nhiều.

  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
    Điện thoại : (028) 73073776

    TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776