Thiết Bị Mạng Module SFP APTEK APS1135-20 Mã sản phẩm: APS1135-20

    210,000 vnđ

    Giá VAT: 231,000 vnđ

    Bộ thu tín hiệu SFP 1.25Gbps, 2 core, Single-Mode APTEK APS1135-20

    • Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.
    • Loại tín hiệu: Single-Mode.
    • Cổng kết nối quang: LC
    • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
    • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
    • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
    • Tương thích với: RoHS, SFF8472
    • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

Thiết Bị Mạng APTEK APS1135-20

Module quang SFP là gì?

Module quang về cơ bản cũng giống như bộ chuyển đổi quang điện hay gọi là Converter quang, Module quang SFP được biết đến là thiết bị tối quan trọng trong quá trình thu, phát tín hiệu của ngành công nghệ viễn thông.

Module quang có kích thước nhỏ gọn chỉ như một chiếc USB có khả năng cắm nóng vào các thiết bị. Module quang SFP là một giao thức kết nối và chuyển đổi được thiết kế với hệ thống cổng (khe cắm) đạt chuẩn SFP (viết tắt của Small Form Factor). Mỗi module quang đều có 2 đầu một gắn với các Router, Switch… và đầu còn lại gắn với dây nhảy quang.

APS1135-20

APTEK APS1135-20

- Tốc độ truyền dữ liệu: 1.25Gbps.

- Loại tín hiệu: Single-Mode.

- Cổng kết nối quang: LC

- Bước sóng phát Tx: 1310nm.

- Bước sóng thu Rx: 1310nm.

- Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.

- Tương thích với: RoHS, SFF8472.

- Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

- Hỗ trợ DDM.

- Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.

- Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

    Sản phẩm cùng loại

  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
    Điện thoại : (028) 73073776

    TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776