Thiết Bị Mạng Switch Planet 16-Port 10/100/1000T 802.3at PoE + 2-Port Gigabit SFP Ethernet with LCD PoE Monitor Mã sản phẩm: GSW-1820VHP

    5,255,000 vnđ

    • 16 cổng 10/100 / 1000BASE-T Gigabit RJ45 hỗ trợ PoE 30W/port , tổng công suất max 300W
    • 2 giao diện SFP 1000BASE-X mini-GBIC
    • LCD màu 2 inch với chức năng quản lý thông minh
    • Hỗ trợ chức năng Ethernet tiết kiệm năng lượng (EEE) (IEEE 802.3az)
    • Hỗ trợ phóng điện tiếp xúc ± 6KV DC và xả khí ± 8KV DC để bảo vệ Ethernet ESD
    • Hỗ trợ khả năng miễn nhiễm đột biến ± 6KV

Hỗ trợ tính năng Plug and Play cho kết nối nhanh.

Thiết bị Planet GSW-1820VHP là một giải pháp sử dụng nhanh và cấp nguồn PoE cho phép cài đặt nhanh chóng, giám sát trạng thái PoE thời gian thực cho phép chuẩn đoán và xử lý sự cố thông qua màn hình LCD để cải thiện hiệu quả công việc mà không cần thông qua máy tính hay phần mềm.

Thiết bị trang bị 16 cổng 10/100/1000 Base-T cấp nguồn PoE với công suất tới 30W 802.3at PoE+ và hỗ trợ 2 khe cắm SFP. Tổng công suất cấp nguồn PoE tới 300W và hiệu suất chuyển mạch non-blocking, GSW-1820VHP đáp ứng nhu cầu cấp nguồn PoE cho hệ thống giám sát IP camera. Thiết bị có kích thước để bàn tin cậy và hiệu quả cho doanh nghiệp và đáp ứng nhu cầu tích hợp hệ thống mạng có cấp nguồn PoE.

Hiển thị trạng thái sử dụng nguồn PoE, tải công suất và trạng thái hệ thống.

Màn hình LCD của thiết bị GSW-1820VHP cho phép hiển thị rõ tải PoE cho mỗi cổng tổng công suất PoE sử dụng và trạng thái như quá tải, điện áp thấp, quá áp nhiệt độ cao. Với màn hình LCD người dùng có thể nắm được thông tin chính xác PoE thời gian thựccho GSW-1820VHP trực tiếp, cũng như các chức năng quản lý nguồn để ngăn chặn quá tải.

Hỗ trợ các chế độ hoạt động Standard/ VLAN/ Extend.

Tích hợp phím chuyển DIP hỗ trợ các chế độ hoạt động Standard, VLAN và Extend. Trong chế độ Standard thiết bị sẽ cấp nguồn thông thường IEEE802.3af/at. Ở chế độ VLAN thiết bị hoạt động với chức năng VLAN port-based và ngăn chặn cơn bão quảng bá multicast hoăc broadcast gây ảnh hưởng lẫn nhau.

Trong chế độ Extend, GSW-1820VHP hoạt động trên mỗi cổng tốc độ 10Mbps song công và cấp nguồn PoE+ với công suất tới 30W với khoảng cách tới 250m vượt trên thông số 100m thông thường. Với tính năng hoàn toàn mới này, GSW-1820VHP cung cấp giải pháp mở rộng cho cấp nguồn poe 802.3at/af, giảm thiểu chi phí thêm thiết bị khi cần mở rộng. Chức năng VLAN cô lập các cổng để tránh cơn bão quảng bá và phòng chống DHCP snooping trong chế độ mở rộng.

Giải pháp linh hoạt và mở rộng kết nối.

GSW-1820VHP hỗ trợ 2 khe cắm quang SFP với tốc độ 100/1000 Mbps đáp ứng kết nối đến switch trục chính và trung tâm giám sát qua khoảng cách xa. Khoảng cách có thể mở rộng từ 550m (cáp multimode) thậm chí đến 10/20/30/40/50/60/70/120 km (single mode/ WDM).

Bảo vệ mạnh mẽ.

GSW-1820VHP  thiết kế bảo vệ điện ESD. Thiết bị cũng hỗ trợ tới +-4KV chống nhiễm điên bề mặt,cải thiện sự ổn định và bảo vệ mạng cho người dùng chống nhiễm điên ESD đảm bảo hiệu suấ hoạt động.

Triển khai nhanh chóng dễ dàng.

Khi dữ liệu và cấp nguồn PoE cùng truyền trên cáp, GSW-1820VHP  giảm nhu cầu các loại cáp mở rộng và không đi nguồn và ổ điên trên tường hay trên trần. Thiết bị giúp giảm chi phí và đơn giản hóa cài đặt. Tất cả cổng đồng RJ-45 cho GSW-1820VHP  tự tối ưu tốc độ thông qua cáp CAT6/5e. Thiết bị cũng hỗ trợ chuẩn MDI/MDI-X có thể phát hiện kiểu kết nối đến các thiết bị mạng mà không cần phân biệt cáp chéo hay thẳng.

Mô hình ứng dụng.

Giải pháp cấp nguồn PoE công suất cao cho cả chế độ Spliter/ Injector.

Triển khai mạng gigabit và cấp nguồn PoE.

    Sản phẩm cùng loại

  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
    Điện thoại : (028) 73073776

    TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776