Thiết Bị HP Aruba 1G SFP LC LX Transceiver J4859D

    Thiết Bị HP Aruba 1G SFP LC LX Transceiver J4859D

    Mã sản phẩm: J4859D

    Chi tiết sản phẩm

- 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver.

- Product Type: SFP (mini-GBIC).

- Interfaces/Ports: 1 x LC 1000Base-LX Network.

- Media Type Supported: Optical Fiber.

- Fiber Mode Supported: Single-mode.

- Ethernet Technology: Gigabit Ethernet.

- Network Technology: 1000Base-LX.

- Distance: 10km. 

- Application/Usage: Data Networking, Optical Network.

- Dimensions: 0.6 x 2.2 x 0.5 inch.

  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Tp.HCM
    Điện thoại : (028) 73073776

    TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776