Module quang SingleMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

    Module quang SingleMode SFP RUIJIE MINI-GBIC-LX-SM1310

    Mã sản phẩm: RUIJIE-MINI-GBIC-LX-SM1310

- Ethernet GE Long wavelenght 1000Base-LX.

- Connector Type: LC.

- Wavelength: 1310 nm.

- Maximum Cabling Distance: 10km.

    Chi tiết sản phẩm

    Sản phẩm cùng loại

  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Tp.HCM
    Điện thoại : (028) 73073776

    TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776