Dây Nhảy Quang LC to SC Fiber Patch Cord OM3 1.6 mm Duplex LSZH 3M Mã sản phẩm: FFZLCSC42-MXM003

    504,000 vnđ

    (Giá chưa VAT)

    - Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O
    - Dây nhảy cáp quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…
    - Dây nhảy quang comscope OM3 Sc-LC sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Thông số kỹ thuật dây nhảy quang Comscope multimode OM3 SC-LC chính hãng
- Đầu kết nối: SC/UPC,APC – LC/UPC,APC
- Kiểu sợi quang: 50/125µm
- Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB
- Loại Sợi: đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng)
- Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play
- Bước sóng: 850nm
- Độ uốn cong: R ≥ 3cm
- Vỏ: PVC (OFNR-rated), Màu xanh
- Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng
- Dây nhảy cáp quang OM3 vỏ mầu xanh, hỗ trợ 10 Gigabit data
- Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

    Sản phẩm cùng loại

  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    VĂN PHÒNG PHÍA NAM

    Trung Tâm Kinh Doanh:
    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, TP.HCM
    344 Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP.HCM
    Điện thoại: (028) 73073776
    Trung Tâm Bảo Hành:
    344 Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, TP.HCM

    VĂN PHÒNG PHÍA BẮC

    Trung Tâm Kinh Doanh & Bảo Hành:
    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776