• Bảo hành
  • Hỗ trợ online
  • Chat sale
  • SFP Multi-Mode Fiber 10Gbps Ubiquiti UF-MM-10G

      SFP Multi-Mode Fiber 10Gbps Ubiquiti UF-MM-10GMã sản phẩm: UF-MM-10G

    Giá bán: 1,293,000 VNĐ
    (Giá chưa bao gồm VAT)

    - Supported Media: Multi-Mode Fiber.

    - Connector Type: LC.

    - TX Wavelength: 850nm.

    - RX Wavelength: 850nm.

    - Data Rate: 10 Gbps.

    - Cable Distance: 300m.

    - Pack Options: 2-Pack.

    Báo giá cao

      Chi tiết sản phẩm

    • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

      TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

      196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Tp.HCM
      Điện thoại : (028) 73073776

      TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

      Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      Điện thoại: (024) 73073776