HPE 8/8 Base 8-port Enabled SAN Switch

    HPE 8/8 Base 8-port Enabled SAN Switch

    Mã sản phẩm: AM867C_AJ716B_QK735A

Giá bán: 85,800,000 VNĐ
(Giá chưa bao gồm VAT)

1 x AM867C - HPE 8/8 Base 8-port Enabled SAN Switch, 3Y WTY
8 x AJ716B - HPE 8GB short Ware B- Series SFP+ 1 Pack
8 x QK735A - HPE Premier Flex LC/LC OM4 2f 15m Cbl

Báo giá cao

    Chi tiết sản phẩm

  • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

    TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Tp.HCM
    Điện thoại : (028) 73073776

    TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

    Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Điện thoại: (024) 73073776