• Bảo hành
  • Hỗ trợ online
  • Chat sale
  • HP 8Gb Shortwave B-series Fibre Channel 1 Pack SFP+ Transceiver AJ716B

      HP 8Gb Shortwave B-series Fibre Channel 1 Pack SFP+ Transceiver AJ716BMã sản phẩm: AJ716B

    Module quang HPE AJ716B 8Gb Short Wave B-series FC SFP+ 1 Pack Transceiver

      Chi tiết sản phẩm

    HP 8Gb Shortwave B-series Fibre Channel 1 Pack SFP+ Transceiver AJ716B

     

    Thông số kỹ thuật của module quang Aruba AJ716B

    PE Genuine AJ716B Vendor Name HPE
    Form Type SFP+ Max Data Rate 8 Gbps
    Wavelength 850nm Max Cable Distance* 190m with OM4 Cable
    Interface LC duplex Optical Components DFB 850nm
    Cable Type MMF DOM Support Yes
    • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

      TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

      196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Tp.HCM
      Điện thoại : (028) 73073776

      TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

      Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      Điện thoại: (024) 73073776