• Bảo hành
  • Hỗ trợ online
  • Chat sale
  • Thiết Bị Mạng Switch TP-Link 8 Ports Smart PoE JetStream Gigabit Với 2 Khe SFP T1500G-10PS TL-SG2210P

      Thiết Bị Mạng Switch TP-Link 8 Ports Smart PoE JetStream Gigabit Với 2 Khe SFP T1500G-10PS TL-SG2210PMã sản phẩm: TL-SG2210P

    Giá bán: 1,978,000 VNĐ
    (Giá chưa bao gồm VAT)

    - 8 cổng PoE với tổng nguồn điện PoE 53W và tính năng quản lý nguồn hữu ích.
    - Kết nối Ethernet Gigabit trên tất cả các cổng cung cấp truyền tải dữ liệu tốc độ tối đa.
    - Bảo mật tích hợp bao gồm 802.1Q VLAN, ACL, Port Security và Storm control giúp bảo vệ mạng LAN
    - L2/L3/L4 QoS và IGMP snooping tối ưu hóa các ứng dụng thoại và video.
    - Chế độ quản lý WEB/CLI, SNMP, RMON mang lại nhiều tính năng quản lý.
    - Công nghệ tiết kiệm năng lượng cải tiến tiết kiệm hơn đến 50% điện năng tiêu thụ.

    Báo giá cao

      Chi tiết sản phẩm

    Thiết Bị Mạng Switch TP-Link 8 Ports Smart PoE JetStream Gigabit Với 2 Khe SFP T1500G-10PS TL-SG2210P

     

     

    TP Link TL-SG2210P - Smart Switch Để Bàn PoE 8 Cổng Gigabit là thiết bị hỗ trợ 8 cổng PoE 10/100/1000Mbps RJ45 + 2 cổng 1000Mbps SFP Slots.  Ngoài ra sản phẩm còn trang bị IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius hỗ trợ bảo mật mạnh mẽ. Đây là một sản phẩm được thiết kế dành cho các doanh nghiệp nhỏ với chi phí đầu tư thấp đáp ứng tốt nhu cầu truy cập internet ở cấp độ cao.

     

     

    TP Link TL-SG2210P - Smart Switch Để Bàn PoE 8 Cổng Gigabit

     

     

     

    Dễ dàng sử dụng

    TP Link TL-SG2210P - Smart Switch Để Bàn PoE 8 Cổng Gigabit rất dễ dàng sử dụng với MDI/MDIX nên không cần cáp chéo hay sự liên lạc giữa các cổng. Sản phẩm có thể tự động điều chỉnh để tương thích và đạt hiệu suất tối ưu. Thiết bị này cũng có kích thước khá nhỏ gọn nên không chiếm diện tích sử dụng. Người dùng có thể dễ dàng đặt sản phẩm trên giá rất thuân tiện.

    Thân thiện với môi trường

    TP Link TL-SG2210P - Smart Switch Để Bàn PoE 8 Cổng Gigabit được trang bị công nghệ tiết kiệm năng lượng tiên tiến. Thiết bị có thể tự động điều chỉnh lượng điện năng tiêu thụ dựa vào trạng thái của các cổng và chiều dài cáp, nhờ vậy hệ thống có thể giảm thiểu được lượng khí thải carbon. Khi một thiết bị tắt, cổng tương ứng có thể tự động giảm tiêu thụ điện năng.

    Tính năng bảo vệ, bảo mật và quản trị đa dạng

    TP Link TL-SG2210P - Smart Switch Để Bàn PoE 8 Cổng Gigabit được trang bị các tính năng tiên tiến như IP-MAC-Port-VID Binding, ACL, Port Security, DoS Defend, Storm control, DHCP Snooping, 802.1X Authentication and Radius hỗ trợ bảo mật mạnh mẽ; SNMP, RMON, WEB/ CLI, mang lại các tính năng quản trị đa dạng và tính năng bảo vệ 802.1Q VLAN, ACL.

    Nhiều tính năng nổi trội khác

    - QoS L2/ L3/ L4 và ICMP Snooping tối ưu hóa cho các ứng dụng âm thanh và video.

    - Tính năng Auto-MDI/MDIX loại bỏ việc sử dụng cáp chéo.

    Khung Jumbo 9216 Bytes cải thiện hiệu suất truyền dữ liệu lớn.

     - Hỗ trợ chức năng cấp nguồn qua mạng PoE.

    Hỗ trợ cấp nguồn PoE lên đến 53W cho tất cả các cổng PoE

    Hỗ trợ hệ điều hành: Microsoft Windows XP, Vista or Windows 7, Windows 8, MAC OS, NetWare, UNIX or Linux.


    TP Link TL-SG2210P - Smart Switch Để Bàn PoE 8 Cổng Gigabit

    Thông số kỹ thuật


    Standards and Protocols IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3z, IEEE 802.3ab,
    IEEE 802.3ad, IEE 802.3af, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s,
    IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1p, IEEE 802.1x
    Interface 8 10/100/1000Mbps RJ45 Ports
    2 1000Mbps SFP Slots
    (Auto-Negotiation/Auto MDI/MDIX)
    Network Media 10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m)
    100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m)
    1000BASE-X: MMF, SMF
    Fan Quantity Fanless
    Power Supply 100~240VAC, 50/60Hz
    External Power Adapter(Output: 48VDC/1.25A)
    Power Consumption Maximum (PoE on): 63.4W (220V/50Hz)
    Maximum (PoE off): 10.4W (220V/50Hz)
    PoE Ports (RJ45) Standard: 802.3af compliant
    PoE Ports: 8 Ports
    Power Supply: 53W
    Dimensions ( W x D x H ) 8.2 x 4.9 x 1.0 in (209 x 126 x 26mm)

     

    PERFORMANCE
    Bandwidth/Backplane 20Gbps
    Packet Forwarding Rate 14.9Mpps
    MAC Address Table 8k
    Packet Buffer Memory 512KB
    Jumbo Frame 9216 Bytes

     

    SOFTWARE FEATURES
    Quality of Service Support 802.1p CoS/DSCP priority
    Support 4 priority queues
    Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR
    Port/Flow- based Rate Limiting
    Voice VLAN
    VLAN Supports up to 512 VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs)
    Access Control List L2~L4 package filtering based on source and destination
    MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1p,
    DSCP, protocol and VLAN ID
    Time Range Based
    Security SSH v1/v2
    SSL v2/v3/TLSv1
    Port Security
    Broadcast/Multicast/Unknown unicast Storm Control
    802.1x and Radius Authentication、IP-Mac-Port-VID Binding、ARP Inspection、DHCP Snooping、DoS Defend
    L2 Switching Features IGMP Snooping V1/V2/V3
    802.3ad LACP (Up to 6 aggregation groups,
    containing 4 ports per group)
    Spanning Tree STP/RSTP/MSTP
    BPDU Filtering/Guard
    TC/Root Protect
    Loop back detection
    802.3x Flow Control
    LLDP(LLDP-MED)
    Management Web-based GUI and CLI management
    SNMP v1/v2c/v3, compatible with public MIBs and
    TP-LINK private MIBs
    RMON (1, 2, 3, 9 groups)
    CPU Monitoring
    Port Mirroring
    Time Setting: SNTP
    Firmware Upgrade: TFTP & Web
    System Diagnose: VCT
    SYSLOG & Public MIBS

     

    OTHERS
    Certification CE, FCC, RoHS
    Package Contents TL-SG2210P
    Power Adapter
    Installation Guide
    Resource CD
    Rubber Feet
    System Requirements Microsoft Windows 98SE, NT, 2000, XP, Vista or Windows 7/8, MAC OS, NetWare, UNIX or Linux.
    Environment Operating Temperature: 0℃~40℃ (32℉~104℉);
    Storage Temperature: -40℃~70℃ (-40℉~158℉)
    Operating Humidity: 10%~90% non-condensing
    Storage Humidity: 5%~90% non-condensing

      Sản phẩm cùng loại

    • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

      TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

      196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Tp.HCM
      Điện thoại : (028) 73073776

      TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

      Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      Điện thoại: (024) 73073776