• Bảo hành
  • Hỗ trợ online
  • Chat sale
  • Module Quang Dell Networking Transceiver SFP+ 10GbE SR 850nm Wavelength 300m Reach Kit 407-BBOU

      Module Quang Dell Networking Transceiver SFP+ 10GbE SR 850nm Wavelength 300m Reach Kit 407-BBOUMã sản phẩm: 407-BBOU

    Module quang Dell 407-BBOU SFP+ Optical Transceiver 10GBase-SR, 850nm Wavelength 300 m.

      Chi tiết sản phẩm

    • Công ty TNHH Siêu Siêu Nhỏ

      TẠI HỒ CHÍ MINH & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

      196 Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Tp.HCM
      Điện thoại : (028) 73073776

      TẠI HÀ NỘI & TRUNG TÂM BẢO HÀNH

      Tầng 9, toà nhà Diamond (Handico 6), Số 2 Hoàng Đạo Thuý, Trung Hoà Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      Điện thoại: (024) 73073776