Chuyển đổi Quang-Điện PLANET GT-1205A Mã sản phẩm: GT-1205A

    -Hỗ trợ các tiêu chuẩn
    -Tương thích với chuẩn IEEE 802,3 10 Base-T.
    -Tương thích với chuẩn IEEE 802,3u 100 Base-TX.
    -Tương thích với chuẩn IEEE 802,3ab 1000 Base-T.
    -Tương thích với chuẩn IEEE 802,3z 1000 Base-SX/LX.
    -Hỗ trơ chuẩn IEEE 802,3x hỗ trợ điều khiển dòng trong chế độ song công, và loại bỏ gói tin bị mất.
    Hỗ trợ giao diện
    -Hỗ trợ 2 khe cắm quang 1000 Base-SX/LX SFP
    -Hỗ trợ một cổng 10/100/1000 Mbps Base-T tự động nhận cáp chéo.
    -Tự động nhận tốc độ 10/100/1000 Base-T.
    -Hỗ trợ kích thước khung tối đa tới 1522 bytes.
    -Hỗ trợ 802.1Q TAG VLAN transparent và multicast pass through.
    Hỗ trợ tính năng dự phòng
    -Hỗ trợ tự động phát hiện kết nối và dự phòng trên 2 cổng với kiểu kết nối giống nhau.
    -Cho phép chỉ một cổng chính hoặc 1 cổng phụ hoạt động trong 1 thời điểm
    -Khi cổng chính bị lỗi các lưu lượng sẽ chuyển sang cổng sao lưu.
    -Khi cổng chính hoạt động trở lại, sẽ chuyển đổi lưu lượng truy cập từ cổng phụ sang cổng chính.
    -Hỗ trợ dự phòng cổng quang
    Hỗ trợ cơ học
    -Hỗ trợ nguồn cung cấp một chiều 5V/2A.
    -Hỗ trợ đèn led chỉ thị hoạt động.
    -Hỗ trợ chế độ DIP Switch cho phép cấu hình chuyển mạch 3 cổng hoặc chế độ dự phòng.
    -Kích thước nhỏ gọn dễ lắp đặt.
    -Tương thích với các chassis Planet 10 inch/19 inch MC-700/MC-1500/MC-1500R/ MC-1500R48.
    -Hỗ trợ treo tường và lắp đặt khay.

Hardware Specifications
Hardware Version 2
Ports Copper: 1 x 10/100/1000Base-T port
Fiber: 2 x 1000Base-X SFP slots
Cable Twisted-Pair
10Base-T: 2-Pair UTP CAT. 3, 4, 5, up to 100 meters
100Base-TX: 2-Pair UTP CAT. 5, 5e up to 100 meters
1000Base-T: 4-Pair UTP CAT. 5e, 6 up to 100 meters
Fiber-Optic Cable
50/125μm or 62.5/125μm multi-mode fiber cable provides up to 220 & 550 meters
9/125μm single-mode cable provides long distance of 10/ 15/ 20/ 30/ 40/ 50/ 60/ 70/ 120km (vary on SFP module)
LED Display System: One Power LED (Green)
Fiber Port: Two LNK/ACT LED (Green)
TP Port: One Speed LED (Green) , One LNK/ACT LED (Orange)
Switch Processing Scheme Store and Forward
Fabric 6Gbps
Throughput (packet per second) 4.4Mpps
Maximum Packet Size 1522 Bytes
Flow Control Back pressure for half-duplex. IEEE 802.3x pause frame for full-duplex
Power Requirement 5V DC, 2A max.
Power Consumption 5.4 watts / 18.5 BTU per hour max.
Dimensions 94 x 70 x 26 mm
Weight 191g (device only)
Standard Conformance
EMI Safety FCC Class B, CE
Operating environment 0 ~ 50 degrees C
Storage environment -10 ~ 70 degrees C
Operating Humidity 5 ~ 95%, Relative Humidity, non-condensing
Storage Humidity 5 ~ 95%, Relative Humidity, non-condensing
Standard Compliance IEEE 802.3 10Base-T
IEEE 802.3u 100Base-TX
IEEE 802.3ab 1000Base-T
IEEE 802.3z 1000Base-SX/LX
IEEE 802.3x Flow Control

 

    Sản phẩm liên quan