SẢN PHẨM

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • Cable chuyển

    Đầu Chuyển Đổi Type C sang 4 cổng LAN/Type C/2*USB 3.0

    Giá bán: 990,000 vnđ
    (Giá chưa bao gồm VAT)

      Mã sản phẩm: RCR2A-GD

      Đầu chuyển đổi Type C sang 4 cổng LAN/Type C/2*USB 3.0:

      - Đầu đực/dương (Male): Type C

      - Đầu cái/âm (Female): 1 cồng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps, 1 cổng Type C và 2 cổng USB 3.0

    Đầu chuyển đổi Type C sang 4 cổng LAN/Type C/2*USB 3.0:

    - Đầu đực/dương (Male): Type C

    - Đầu cái/âm (Female): 1 cồng RJ45 tốc độ 10/100/1000Mbps, 1 cổng Type C và 2 cổng USB 3.0

    Gửi đánh giá của bạn

    1. Đánh giá của bạn về sản phẩm này:

    2. Nhận xét của bạn:

    sản phẩm cùng loại

  • Cáp Displayport To HDMI 1,5M Chính hãng Ugreen 10239

    MSP: 10239

    Giá: 235,000 VNĐ

  • Cable PatchCord CAT6 (10m)

    MSP: CAT6-10M

    Giá: 278,000 VNĐ

  • Cáp HDMI 20m Unitek Y-C144M hỗ trợ 4k x 2k

    MSP: Y-C144M

    Giá: 603,000 VNĐ

  • Cáp chuyển Mini DisplayPort to HDMI 3M 4K Ugreen 10455

    MSP: UGREEN-10455

    Giá: 336,000 VNĐ

  • Add-on card for internal M.2 NVMe AOC-SLG3-2M2

    MSP: AOC-SLG3-2M2

    Giá: 1,349,000 VNĐ

  • Dây nhảy quang LC TO LC 1.8mm OM4 DPX LSZH&OFNR 3M

    MSP: 2105061-3

    Giá: 613,000 VNĐ

  • Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC Single-mode (100 mét/sợi)

    MSP: LC/UPC-LC/UPC100M

    Giá: 687,000 VNĐ

  • Cable Mini DisplayPort sang VGA Ugreen 10459

    MSP: UGREEN10459

    Giá: Liên hệ

  • Cáp Mini DisplayPort to VGA + audio Ugreen

    MSP: 10437

    Giá: 388,000 VNĐ

  • Cáp Displayport To HDMI 1M Chính hãng Ugreen 10238

    MSP: UGREEN-10238

    Giá: 319,000 VNĐ

  • Đầu Chuyển Đổi Type C sang 5 cổng HDMI/Type C/3*USB 3.0

    MSP: RCH3A-GD

    Giá: 957,000 VNĐ

  • Đầu Chuyển Đổi Type C sang Cổng VGA

    MSP: RCV-GD

    Giá: 342,000 VNĐ

  • Đầu Chuyển Đổi Type C sang Cổng HDMI

    MSP: RCH-GD

    Giá: 450,000 VNĐ

  • Đầu Chuyển Đổi Type C sang USB Type A

    MSP: CTA1-SV

    Giá: 91,000 VNĐ

  • Đầu chuyển đổi MicroB sang Type C CTM1-SV

    MSP: CTM1-SV

    Giá: 59,000 VNĐ

  • Đầu chuyển đổi HDMI sang VGA DHTV-C20

    MSP: DHTV-C20

    Giá: 219,000 VNĐ

  • Đầu chuyển đổi Mini Display port sang 3 cổng HDMI/DVI/VGA DMP-HDV3S

    MSP: DMP-HDV3S

    Giá: 434,000 VNĐ

  • Đầu chuyển đổi Mini Display port sang DVI DMP3D

    MSP: DMP3D

    Giá: 186,000 VNĐ

  • Đầu chuyển đổi Mini Display port sang VGA DMP3V

    MSP: DMP3V

    Giá: 261,000 VNĐ

  • Đầu chuyển đổi Mini Display port sang HDMI DMP3H

    MSP: DMP3H

    Giá: 208,000 VNĐ

  • TOP