Siêu Thị Máy Chủ » THIẾT BỊ MẠNG » CABLE-RJ45

  • Trang chủ » Sản phẩm
  • DANH MỤC SẢN PHẨM

  • AMP Category 6 Patch Panel, Unshielded, 48-Port, SL

    MSP: 1375015-2

    Giá: 4,620,000 VNĐ

  • AMP Category 6 UTP Patch Cable 5M Blue Color

    MSP: 1-1859247-7

    Giá: 154,000 VNĐ

  • 1725150-1 SL Series jack tool kit

    MSP: 1725150-1

    Giá: 3,080,000 VNĐ

  • 2-1427450-3 FO CABLE,OSP,6F,OM3 - 250m

    MSP: 2-1427450-3

    Giá: 12,359,000 VNĐ

  • 1427449-4 1000m Cáp sợi quang, OS2, 4 sợi (FO CABLE,OSP,4F,SM,OS2,KM) AMP

    MSP: 1427449-4-1000M

    Giá: 19,568,000 VNĐ

  • 1427449-4 Cáp sợi quang, OS2, 4 sợi (FO CABLE,OSP,4F,SM,OS2,KM) AMP

    MSP: 1427449-4

    Giá: 19,000 VNĐ

  • AMP Impact Tool, 110Connect, Standard 1583608-1

    MSP: 1583608-1

    Giá: 1,895,000 VNĐ

  • Hộp đầu mạng RJ45 Cat6e (hộp 100 chiếc)

    MSP: RJ45-CAT6E

    Giá: Call VNĐ

  • Đầu chụp dây mạng cat5, cat6 (100/Box)

    MSP: CAT5-CAT6

    Giá: 426,000 VNĐ

  • Đầu bấm cáp mạng Rj45 Golden Link FTP CAT5E

    MSP: GOLDEN-LINK-CAT5E

    Giá: Call VNĐ

  • Kìm bấm mạng cat 6

    MSP: TALON

    Giá: 213,000 VNĐ

  • AMP-Modular Plug, Category 6, Shielded, Cable Diameter 5.7–7.0 mm_BOX100pcs

    MSP: 6-2111989-3_BOX100

    Giá: 2,369,000 VNĐ

  • HPE Premier Flex LC/LC Multi-mode OM4 2 fiber 5m Cable

    MSP: QK734A

    Giá: 772,000 VNĐ

  • ATEN 2L-5203UP USB KVM Cable

    MSP: 2L-5203UP

    Giá: 557,000 VNĐ

  • AMP Tyco Cat5e RJ45 Ethernet Network Modular Connector Plug - Box of 100pcs

    MSP: 5-554720-3

    Giá: 474,000 VNĐ

  • ATEN 2L-5205U USB KVM Cable

    MSP: 2L-5205U

    Giá: 479,000 VNĐ

  • USB KVM Cable 2L-5303U

    MSP: 2L-5303U

    Giá: 386,000 VNĐ

  • Hộp đầu mạng RJ45 ( Box 100 cai )

    MSP: SSN_RJ45

    Giá: 422,000 VNĐ

  • USB KVM Cable 2L-5305U

    MSP: 2L-5305U

    Giá: 469,000 VNĐ

  • USB KVM Cable 2L-5302U

    MSP: 2L-5302U

    Giá: 313,000 VNĐ

  • AMP Category 3 Modular Plug (100 pcs)

    MSP: BOX-5-557315-3

    Giá: 474,000 VNĐ

  • ATEN 2L-5203U USB KVM Cable

    MSP: 2L-5203U

    Giá: 308,000 VNĐ

  • Patch panel 48 port Dintek, CAT.5e, 19 inch

    MSP: PATCHPANEL48PORTDINTEK,CAT.5E,19INCH

    Giá: 2,108,000 VNĐ

  • U/UTP Cat 5e SL Series Patch Cord, 4-Pairs, 24AWG, Stranded, CM, Blue, 7FT (2M)

    MSP: 1859239-7

    Giá: 71,000 VNĐ

  • AMP Category 6 UTP Patch Cable 2.1M Blue Color

    MSP: 1859247-7

    Giá: 95,000 VNĐ

  • AMP Cat 6 UTP 24 port Patch Panel

    MSP: 1375014-2

    Giá: 2,369,000 VNĐ

  • IBM 9ft IEC C13 - C14G Black 10a Power Cord

    MSP: 39M5377

    Giá: 130,000 VNĐ

  • Cat 6 UTP Patch Cord 568A - 4m

    MSP: 64515939-40

    Giá: Call VNĐ

  • HP KVM CAT5 1-pack USB Interface Adapter

    MSP: 336047-B21

    Giá: Call VNĐ

  • AMP Category 5e UTP Patch Cable 3M Blue Color

    MSP: 1-1859239-0

    Giá: 237,000 VNĐ

  • AMP Category 6 UTP Patch Cable 1.5M Blue Color

    MSP: 1859247-5

    Giá: 95,000 VNĐ

  • AMP Category 6 UTP Patch Cable 3M Blue Color

    MSP: 1-1859247-0

    Giá: 118,000 VNĐ

  • AMP Category 5e UTP Cable

    MSP: 1499418-1

    Giá: Call VNĐ

  • AMP Category 5e UTP Cable (200MHz)

    MSP: 6-219590-2

    Giá: 1,729,000 VNĐ

  • AMP Category 5E UTP Cable (350MHz)

    MSP: 6-57826-2

    Giá: Call VNĐ

  • AMP Category 6 UTP Cable ( thùng 305 mét )

    MSP: 1427254-6

    Giá: 2,298,000 VNĐ

  • AMP Category 6A FTP (XG) Cable

    MSP: 1859218-2

    Giá: 3,677,000 VNĐ

  • AMP Category 5e FTP Cable

    MSP: 219413-2

    Giá: 2,298,000 VNĐ

    • TOP
      CHƯƠNG TRÌNH KHUYẾN MÃI«